
                                   

HATI YA HUDUMA KWA WANANCHI 
MAONO YETU

Jamii Yenye Maono Na msukumo

MALENGO YETU
Kutoa Sulu za Uchapishaji za Kiubunifu na Kiushindani

MAADILI YA KIMSINGI
• Kuzingatia Wateja

• Uadilifu
• Ubunifu na Uvumbuzi

•  Uchapishaji wa Viwango Vya Juu na Suluhisho Katika Uchapishaji

NAMBA HUDUMA ZINAZOTOLEWA MAHITAJI MALIPO MUDA

1. Uchapishaji wa makala 
ya ufundishaji

Mswada Kulingana na 
mkataba wa 
mrahaba 

(i) Kuthibitisha kupokea kwa mswada ndani ya siku  
kumi na nne (14) za kuupokea. 

(ii) Kukagua mswada na kutumia mwandishi ripoti ya 
ukaguzi ndani ya miezi sita (6). 

(iii) Kuandaa mswada hadi kiwango cha kamera ndani ya 
miezi kumi na mbili (12) ikitegemea uchangamano wake 

(iv) Kulipa mirahaba kwa waandishi mara mbili kwa mwaka 
kwa kiwango cha asilimia 20 ya mauzo ya kitabu.

2. Uchapishaji wa makala ya 
ufundishaji, majarida,magazeti na 
kazi za kila aina

• Ombi la kutoa nakala

• Saini ya kuidhinisha 
    ombi  hilo

Bila malipo (i) Kutoa pendekezo la bei ndani ya saa 48 baada ya 
kupokea ombi la uchapishaji. 

(ii) Kuchapisha kazi ndani ya siku kumi na nne (14) baada 
ya kutiwa saini kwa ombi hilo. 

  

3. Uuzaji wa makala ya mafundisho. Kutoa ombi Kulingana na 
bei ya shirika. 

(i)     Kuandaa maombi na kusambaza vitabu kama 
        ifuatavyo: 

(ii)

Wateja wa kutembelea matbaa – saa moja (1).

(iii)    

Maombi ya wateja wa Nairobi – saa kumi na mbili (12).
 Maombi ya nje ya Nairobi – saa ishirini na nne (24). 

     
        

4. Malipo kwa wasambazaji Bili zilizothibitishwa 
kwa saini na stakabadhi 
zote  kulingana na 
masharti ya mkataba 

Bila malipo Kulingana na masharti ya mkataba.

5. Kutoa majibu kwa nyaraka 
zilizoandikwa 

Nyaraka zilizoandikwa Bila malipo Ndani ya siku kumi na nne (14) baada ya kuzipokea.
 

6. Kuhudumia wageni Bila malipo Ndani ya dakika kumi (10) baada ya kuwasili.

7. Kupokea simu Bila malipo Mpokezi wa KLB/ opereta kupokea simu za nje baada ya 
kukiriza mara tatu. 

Ikiwa huduma yoyote haitafikii viwango hivi hapa au ikiwa ofisa yeyote atakosa kudumisha heshima, uaminifu, usawa na ubora katika utoaji huduma
                               aripotiwe kwa: 

• 
• 

MKURUGENZI MKUU

• 
Kutuma taarifa ya mauzo kwa wateja mwishoni mwa 
kila mwezi. 
Kuandaa hati ya malipo ndani ya siku ishirini na moja 
baada ya kutokea kwa kosa katika ombi au kupokea 
malalamishi.

Eneo la Belle-Vue , Barabara ya  KLB ,kando ya Barabara ya 
Popo na Bararbara ya Mombasa
S.L.P. 30022-00100 GPO, Nairobi. 
Simu: +254(20) 3541196/7
Rununu: +254 711 318188/ +254 732 344599
Barua pepe: info@klb.co.ke
Tovuti: www.klb.co.ke

KITUO CHA HUDUMA YA WATEJA

Simu: +254 (20) 2684941-4
Rununu: +254 733 666055/724 256629
Barua pepe: customer@klb.co.ke

Barabara ya Kijabe

TUME YA MALALAMISHI NA HAKI, 
"OFISI YA AFISA WA KUSHUGHULIKIA MALALAMISHI"
S.L.P. 20414-00200, Nairobi
Simu: +254 (20) 2270000/2303000/263765
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke


